जम्मू-कश्मीर: किश्तवाड़ में भीषण हादसा, बस के खाई में गिरने से 33 लोगों की मौत

0
103

श्रीनगर: जम्मू-काश्मीरमधील एका मोठ्या रस्ते अपघाताने 33 जणांचा मृत्यू झाला. किश्तवारच्या डिप्टी कमिशनर, ब्रिटिश राणा यांनी सांगितले की, सिगारवारीमध्ये अपघातात 33 लोक मारले गेले आणि 22 अन्य जखमी झाले. एका अधिकार्याने सांगितले की, केशवराकडून किश्तवारला जाणारी बस सिरागवारी येथे सकाळी 7:30 वाजता रस्त्याने एका खडकात पडली. जम्मूचे आयजीपी एमके सिन्हा यांनी सांगितले की 20 मृतदेह सापडले आहेत. घटनास्थळावर आलेले अधिकारी बचाव व बचाव कार्य चालू आहेत.

हिमाचल प्रदेशात एक बस अपघात झाला. आज सकाळी शिमला येथील लोअर खलीनी भागात स्कूली बस खड्ड्यात वळली. कोणत्या तीन विद्यार्थ्यांनी आणि बस ड्रायव्हरचा मृत्यू झाला. इतर अनेक विद्यार्थी जखमी झाले.

अधिकार्यांनी सांगितले की, खालिनी गावाजवळ ही घटना घडली. ते म्हणाले की हे हिमाचल प्रदेश रोड ट्रान्सपोर्ट कॉर्पोरेशन (एचआरटीसी) होते. बसचे चालक जागीच ठार झाले आणि जखमी झालेल्या तीन विद्यार्थ्यांना हॉस्पिटलच्या रस्त्यावर जखमी झाल्या.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.